คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

Members

RankUsername Posts Website Joined
ผู้ดูแลเว็บAdmin1 1   Thu Jan 01, 1970 7:00 am
ผู้ดูแลเว็บadmin 484   Fri Apr 08, 2011 5:29 pm
แฟนพันธุ์แท้lshq 120   Thu Apr 14, 2011 7:27 pm
หน้าใหม่ahmook 13   Sat Apr 16, 2011 11:05 am
Micky 0   Sat Apr 16, 2011 3:45 pm
ตะลุกตุ๊กติ๊ก 0   Sat Apr 16, 2011 10:06 pm
gifiemafia 0   Sat Apr 16, 2011 11:54 pm
suus 0   Sun Apr 17, 2011 8:14 pm
ninanraya 0   Mon Apr 18, 2011 1:10 pm
tayyo 0   Mon Apr 18, 2011 2:58 pm
nettizz 0   Mon Apr 18, 2011 9:59 pm
mumoo 0   Tue Apr 19, 2011 9:15 am
สมาชิกขาประจำpuklooknarak20 89   Tue Apr 19, 2011 12:47 pm
kittiya putsai 0   Tue Apr 19, 2011 1:49 pm
หน้าใหม่malee 5   Tue Apr 19, 2011 2:13 pm
kikee_q 0   Tue Apr 19, 2011 11:57 pm
wannisa 0   Wed Apr 20, 2011 2:40 pm
oom08 0   Wed Apr 20, 2011 5:49 pm
lovelove 0   Thu Apr 21, 2011 1:11 am
nongpor 0   Thu Apr 21, 2011 11:19 pm
rujinan 0   Fri Apr 22, 2011 12:54 pm
graciiee 0   Fri Apr 22, 2011 2:11 pm
หน้าใหม่may_melody 35   Fri Apr 22, 2011 8:15 pm
nongfaii 0   Fri Apr 22, 2011 8:18 pm
kikilala 0   Sun Apr 24, 2011 12:18 pm