คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

รวมกระทู้รีวิว ที่คนไข้แชร์ผ่านทางเว็บอื่นๆ

Forum rules
1. อนุญาตให้ลงรูปรีวิวได้เฉพาะรูปที่ใช้บริการ กับ Firstcare clinic เท่านั้น รูปจากคลีนิคอื่น หรือ โรงพยาบาล อื่นไม่อนุญาตให้นำมาลง

2. ห้ามเผยแพร่ หรือ ทำสำเนา ไว้ โดยเจ้าของภาพไม่อนุญาต

3. ห้ามเผยแพร่ หรือคัดสำเนาของบทความใดใดที่ลงไว้โดยเด็ดขาด เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว และป้องกันการเกิดความขัดแย้งในด้านความคิดเห็นในอนาคต หากผู้ใดละเมิดต้องรับผิดตามกฎหมาย

1. Only Firstcare Clinic's client allowed to post their Surgery picture. picture from other Clinic or Hospital are not allow.

2. Do not Publish elsewhere / Do not copying or reproduction

3. Do not Republish or Copy any articles in this site, because is a personal opinion. Any violation is liable under the law.

** แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

รวมกระทู้รีวิว ที่คนไข้แชร์ผ่านทางเว็บอื่นๆ

Postby admin » Sat Jun 17, 2017 6:09 am

กระทู้นี้ขออนุญาตเป็นกระทู้รวม ลิ้งค์กระทู้ที่คนไข้ได้กรุณารีวิวให้เราผ่านเว็บไซต์อื่นๆนะคะ เครดิต เจ้าของภาพตามลิ้งค์ที่แนบค่ะ :P :P

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Re: รวมกระทู้รีวิว ที่คนไข้แชร์ผ่านทางเว็บอื่นๆ

Postby admin » Sat Jun 17, 2017 6:12 am

รีวิว "เสริมจมูก" โดยคุณหมออภิชาญค่า
cr. http://www.dungdong.com/forum.php?mod=v ... &tid=71125
สวัสดีค่ะเราชื่อจูนนะคะ สมัครเป็นสมาชิกดั้งโด่งมานานมากกกก แต่ไม่เคยรีวีวอะไรเลย
วันนี้จะมารีวิวผลงานการอัพดั้งโดย "คุณหมออภิชาญ" ผู้ซึ่งทำให้สาวแหมบคนนี้ได้มีดั้งกับเค้าสักที ...

ที่เราเลือกคุณหมออภิชาญเพราะเพื่อนซี้เราเค้าไปทำมาก่อนแล้วสวยดี สวยๆ เนียนๆ
เราอยากได้จมูกที่มีความเป็นธรรมชาติ ไม่ต้องโด่งมากเกินไปกลัวหน้าดุค่ะ

อีกอย่างเราชอบคอนเซปของหมอ ที่จะโด่งเท่าที่หนังหน้าของเราจะรับได้ ไม่ฝืนเนื้อจมูก
เพื่อป้องกันการทะลุในอนาคตค่ะ

ภาพต่อไปนี้....เป็นภาพจมูกเราแบบดั้งเดิม ออริจินอลค่ะ

1. จมูกสั้น
2. มีฮัมพ์ด้านข้าง
3. ปลายจมูกใหญ่
4. ปีกจมูกเราไม่เท่ากัน (เพราะ...เราชอบบีบสิวเสี้ยนมากกกก บีบแค่ข้างซ้ายด้วยนะ เลยส่งผลให้ปีกเราไม่เท่ากัน ฮือๆๆๆ)
5. ดั้งไม่มี!! หายไปเหมือนต้องคำสาป

และนี่คือผลงานที่เสร็จเรียบร้อย.... จากจมูกเดิมเรามีความยาวที่ 4.7 คุณหมอเพิ่มความยาวให้เป็น 5.2
เชิญสดับรับชมกันบัดเดี๋ยวนี้จ้า!!
01.jpg (162.26 KiB) Viewed 32345 times
02.jpg (227.45 KiB) Viewed 32345 times

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Re: รวมกระทู้รีวิว ที่คนไข้แชร์ผ่านทางเว็บอื่นๆ

Postby admin » Sun Jun 18, 2017 5:38 am

[เสริมจมูก] First care clinic
cr. http://www.dungdong.com/forum.php?mod=v ... tid=138328

สวัสดีค่ะ

มีโอกาสได้ไปทำเสริมจมูกกับทางคลินิค เฟริสแคร์ เลยมารีวิว ภาพความสวยให้เพื่อนดู
นับถึงวันนี้ที่โพส ก็ 1 เดือน 2 อาทิตย์แล้วคะ

ขอเล่าอย่างเข้าใจก่อนว่า จมูกเดิมที มีลักษณะ จมูกสัน +ฮัมป์จมูกโต+ และมีเนื้อจมูกน้อยและผิวบาง
จึงต้องเหลาฮัมป์จมูก และเย็บตกแต่งปลายจมูกด้วยคะ และใช้สิลิโคนนิ่ม

ซึ่งจมูกที่เราต้องการ คือไม่ต้องให้มันโด่งมากจนมองออกว่าทำมา หรือมองแล้วมันขึ้นมาเป็นแท่งเลยอ่ะ มองแล้ว
หน้ามันจะดูแข็ง ไม่หวาน ทำให้พองาม ตามความพอใจส่วนแต่ละบุคคลจ้า

ก่อนเสริมจมูก
01.jpg (84.61 KiB) Viewed 32343 times
หลังเสริมจมูก เป็นเวลา 1เดือน 2สัปดาห์>>
02.jpg (47.55 KiB) Viewed 32343 times

Return to “รีวิวเสริมจมูก / แก้จมูก”