คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

แนะนำการอัพโหลดภาพ

ประกาศต่างๆเกี่ยวกับ เฟิร์สแคร์คลินิก และเฟิร์สแคร์คลับ
Notice about Firstcare-clinic.com & First Care Club
admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

แนะนำการอัพโหลดภาพ

Postby admin » Sat Apr 23, 2011 9:14 pm

สำำหรับเพื่อนๆที่ต้องการช่วยกันรีวิว แต่งงว่าอัพภาพยังไง ตามนี้เลยนะคะ ง่ายมากๆสาบาน อิอิ
อัพได้ทีละรูป แต่ละรูปควรกว้างไม่เกิน 600px นะคะ (ถ้าเป็นไปได้ค่ะ)

1. หลังจากเข้าชมหัวข้อ หรือหมวดหมู่ของกระทู้แล้ว ให้กดที่ปุ่ม New Topic (เพื่อเริ่มกระทู้ใหม่) หรือ Post reply (เพื่อตอบกระทู้) ค่ะ

2. เพจจะนำคุณไปที่หน้าสร้าง / หรือตอบกระทู้ ถ้าเลื่อนจอลงมาด้านเล็งเล็กน้อย จะเจอกล่องประมาณนี้ค่ะ ภาษาแล้วแต่เบราเซอร์ของคุณนะคะ ในกรณีในภาพ คลิ๊กไปที่ Attachments แล้วเลือก Add Files ค่ะ
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.

Return to “ประกาศ”