คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

คีย์รอยที่เข่า ปรึกษาค่ะ

ประกาศต่างๆเกี่ยวกับ เฟิร์สแคร์คลินิก และเฟิร์สแคร์คลับ
Notice about Firstcare-clinic.com & First Care Club
joyjoyaloha
หน้าใหม่
หน้าใหม่

คีย์รอยที่เข่า ปรึกษาค่ะ

Postby joyjoyaloha » Tue Jul 09, 2013 10:05 pm

ไม่ทราบว่าจะรักษายังไงค่ะ คือมันเป็นสีเข้ม ใส่ขาสั้นไม่สวยเลยค่ะ

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Re: คีย์รอยที่เข่า ปรึกษาค่ะ

Postby admin » Fri Jul 19, 2013 6:28 pm

ไม่ทราบว่าจะรักษายังไงค่ะ คือมันเป็นสีเข้ม ใส่ขาสั้นไม่สวยเลยค่ะ
แผลคีรอยที่เข่าแนะนำให้เป็นการฉีดค่ะ เพราะบริเวณเข่าเคลื่อนไหวบ่อยถ้าผ่าตัดซ้ำอีกแผลจะยืดง่าย อาจจะกว้างขึ้นด้วยค่ะ ทั้งนี้แนะนำให้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอก่อนจ้า

Return to “ประกาศ”