คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

สอบถามราคาทำจมูกคะ

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
maymay
หน้าใหม่
หน้าใหม่

สอบถามราคาทำจมูกคะ

Postby maymay » Sat Jan 10, 2015 10:38 pm

ตอนนี้ราคาทำจมูกราคาเท่าไรคะใช้ซิลิโคนแบบไหนคะและถ้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนจะทำได้ไหมคะ ขอบคุณคะ

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Re: สอบถามราคาทำจมูกคะ

Postby admin » Mon Jan 19, 2015 1:54 pm

ตอนนี้ราคาทำจมูกราคาเท่าไรคะใช้ซิลิโคนแบบไหนคะและถ้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนจะทำได้ไหมคะ ขอบคุณคะ
ราคาตอนนี้เริ่มต้นที่ 15,000 ค่ะแล้วแต่ความยากง่ายของเคส คุณหมอแนะนำให้มาปรึกษาก่อนอยู่แล้วจ้า ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆจนกว่าคนไข้จะตัดสินใจทำค่ะ ^^

icesticker
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Postby icesticker » Thu Feb 12, 2015 11:09 am

ดีจังเลยอ่าครับ ผมอยากทำบ้างจังเลยอ่า เเต่ผมมีตัวอย่างรูปดั้งที่ผมอยากได้นะ เเต่ไม่รู้ว่าถ้าเราทำเเล้วมันจะเข้ากับรูปหน้าเราหรือป่าว

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Postby admin » Fri Mar 06, 2015 8:27 pm

ดีจังเลยอ่าครับ ผมอยากทำบ้างจังเลยอ่า เเต่ผมมีตัวอย่างรูปดั้งที่ผมอยากได้นะ เเต่ไม่รู้ว่าถ้าเราทำเเล้วมันจะเข้ากับรูปหน้าเราหรือป่าว
สามารถนำมาเป็นแนวทางได้ค่ะแต่จะได้ขนาดไหนนั้นขึ้นกับความเหมาะสมของรูปหน้าและคุณหมอจะพิจารณาค่ะ

Return to “สอบถามข้อสงสัย”