คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมัครเข้ามาพูดคุยกับได้นะคะ

ประกาศต่างๆเกี่ยวกับ เฟิร์สแคร์คลินิก และเฟิร์สแคร์คลับ
Notice about Firstcare-clinic.com & First Care Club
admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมัครเข้ามาพูดคุยกับได้นะคะ

Postby admin » Wed Apr 13, 2011 11:34 am

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวเฟิร์สแคร์ ตอนนี้บอร์ดเปิดให้เข้ามาพูดคุยกันได้แล้วน๊า อย่าลืมสมัครสมาชิกแล้วแวะมาแชร์ความคิดเห็นกันนะคะ ^^ ใครมีรีวิว มีข้อสงสัยอะไร ตั้งกระทู้ถามได้เลยจ้ะ

ปล. หลังจากสมัครสมาชิกแล้ว กรุณารออีเมล์ยืนยันจากแอ๊ดมินซักครู่นะคะ ขอบคุณจ้า

puklooknarak20
สมาชิกขาประจำ
สมาชิกขาประจำ

Re: สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมัครเข้ามาพูดคุยกับได้นะคะ

Postby puklooknarak20 » Wed Aug 31, 2011 1:00 pm

จัดไปปเจ้าค่ะ อิอิ

enjoypeach
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Re: สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมัครเข้ามาพูดคุยกับได้นะคะ

Postby enjoypeach » Sat Sep 22, 2012 9:52 am

สวัสดีค่ะ

Return to “ประกาศ”