คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

การรักษา คีลอยค์

ประกาศต่างๆเกี่ยวกับ เฟิร์สแคร์คลินิก และเฟิร์สแคร์คลับ
Notice about Firstcare-clinic.com & First Care Club
meawmini
หน้าใหม่
หน้าใหม่

การรักษา คีลอยค์

Postby meawmini » Fri Jul 11, 2014 9:46 pm

ดิฉัน เป็น คีรอยค์ที่ติ่งหูด้านซ้าย ก้อนขนาด เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 1 ซม. ต้องการตัดออกเป็นมา 5 ปี แล้วฉีดสเตรอยเพื่อยสลายแต่ไม่หาย ค่ารักษาประมาณเท่ารัยค่ะ พอดีค้นเจอการรักษากับคุณหมอทางอินเตอร์เน็ต แนะนำด้วยค่ะ

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Re: การรักษา คีลอยค์

Postby admin » Mon Jul 14, 2014 4:16 pm

ดิฉัน เป็น คีรอยค์ที่ติ่งหูด้านซ้าย ก้อนขนาด เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 1 ซม. ต้องการตัดออกเป็นมา 5 ปี แล้วฉีดสเตรอยเพื่อยสลายแต่ไม่หาย ค่ารักษาประมาณเท่ารัยค่ะ พอดีค้นเจอการรักษากับคุณหมอทางอินเตอร์เน็ต แนะนำด้วยค่ะ
หมายถึงตัดไปแล้ว และฉีดเสตียรอยด์แต่ยังไม่หายหรือเปล่าคะ แนะนำลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอได้ที่คลินิกนะคะ ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ เพราะจะสามารถวิเคราะห์ได้ชัดเจนกว่าค่ะ ส่วนมากแผลที่หูถ้าไม่ใหญ่มากหรืออยู่ในบริเวณติ่งหูเคสส่วนใหญ่จะผ่าตัดได้นะคะ แต่ทั้งนี้ต้องให้คุณหมอพิจารณาก่อนนะคะ ขอบคุณค่ะ

Hibarlir
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Postby Hibarlir » Sat Feb 28, 2015 3:52 pm

เป็นยังไงอะครับผม อยากรู้จัง

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Postby admin » Sun Mar 01, 2015 5:16 pm

เป็นยังไงอะครับผม อยากรู้จัง
หมายถึงลักษณะแผลหรอคะ หรือว่าอะไรคะ ^^

Return to “ประกาศ”