คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

สอบถามหลังทำจมูกค่ะ

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
errnoy
หน้าใหม่
หน้าใหม่

สอบถามหลังทำจมูกค่ะ

Postby errnoy » Sun Oct 27, 2013 10:55 pm

สวัสดีค่ะ ทำจมูกกับคุณหมอ ครบ1เดือนพอดี สังเกตุว่าข้างสันจมูกตรงหว่างตาตรงขาแว่นอ่ะค่ะ(ไม่ได้เป็นคนใส่แว่นค่ะ)เป็นรอยคล้ำๆสองข้าง ดูใกล้ไม่รู้ แต่ถ้าห่างหน่อยจะเห็นเหมือนเชดดิ้งจมูกค่ะ อยากทราบว่ามันจะจางลงไหมคะ และที่เดียวกันข้างขวาค่ะ เห็นเป็นรอยซิลิโคน ถ้านานเข้าปัญหาทั้งหมดนี้จะหายไปไหมค่ะ กังวลค่ะ ตอนนี้เหมือนคนนอนน้อยมากค่ะ :|

firstcare clinic
สมาชิกขาประจำ

Re: สอบถามหลังทำจมูกค่ะ

Postby firstcare clinic » Mon Oct 28, 2013 6:01 pm

ค่ะรบกวนสอบถามนิดนึงนะคะ ชื่อคุณอะไรคะ แล้วทำจมูกไปตั้งแต่เมื่อไหร่ค่ะ

errnoy
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Postby errnoy » Mon Oct 28, 2013 8:08 pm

ชื่อ พรธันวา ทนัญชัย ทำจมูกวันที่ 28 กันยายน 56 ค่ะ

รูปส่งให้ดูด้วยค่ะ ที่ firstcareclinic7@gmail.com

from""" umput3@hotmail.com ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

firstcare clinic

Postby firstcare clinic » Fri Nov 01, 2013 12:33 pm

ค่ะเดี๋ยวทางเราจะเรียนคุณหมอให้ทราบนะคะ แล้วเดี๋ยวมาตอบกลับค่ะ

Return to “สอบถามข้อสงสัย”