คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

เป็นแผลที่เกิดจากอุบัติเหตุบนใบหน้าอ่ะค่ะ

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
aenasang
หน้าใหม่
หน้าใหม่

เป็นแผลที่เกิดจากอุบัติเหตุบนใบหน้าอ่ะค่ะ

Postby aenasang » Sat May 30, 2015 4:31 pm

ประสบอุบัติเหตุมาค่ะ วันที่ 10 พค. 15 ค่ะ แล้วได้ทำการเย็บแผลตามรูปค่ะ ตัดไหมวันที่ 16 พค. ค่ะ ตอนนี้เครียดมากและหดหู่มากค่ะ เพราะ แผลโดนบริเวณริมฝีปากด้วยค่ะ จะมีทางแก้ไขให้เป้นเหมือนเดิมไม๊ค่ะ
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.

Firstcareclinic
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Re: เป็นแผลที่เกิดจากอุบัติเหตุบนใบหน้าอ่ะค่ะ

Postby Firstcareclinic » Thu Jun 04, 2015 12:19 pm

ไม่ทราบว่าแผลโดนอะไรมาคะ อย่างนี้นะคะประเภทแผลเป้นอยากให้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกค่ะ เพราะว่าคุณหมอจะได้จับดูที่เนื้อผิวและอธิบายรายละเอียดแนวทางการรักษาให้ด้วยค่ะ ถ้าอย่างไรสามารถโทรนัดวันเวลาเข้ามาปรึกษากับคุณหมอได้ที่086-3509030ค่ะ

Tomasdanic
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Re: เป็นแผลที่เกิดจากอุบัติเหตุบนใบหน้าอ่ะค่ะ

Postby Tomasdanic » Wed Jul 22, 2015 10:42 am

หายแน่นอนรึเปล่าครับ

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Postby admin » Thu Jul 30, 2015 4:53 pm

หายแน่นอนรึเปล่าครับ
ไม่สามารถคอนเฟิร์มได้จนกว่าคนไข้จะได้ลงมาปรึกษาคุณหมอจริงๆค่ะเพราะบางสภาพแผลคุณหมอต้องมีการจับ หรือดูความยืดหยุ่นของแผลบริเวณนั้นๆค่ะ

Return to “สอบถามข้อสงสัย”