คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

รักษาแผลเป็น

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
วลัยพร
หน้าใหม่
หน้าใหม่

รักษาแผลเป็น

Postby วลัยพร » Mon Aug 27, 2012 12:38 pm

เคยปรึกษาคุณหมอที่โรงพยาบาลหนึ่ง หมอบอกว่า แก้ไม่ได้ ทำไงดีค่ะ รู้สึกแย่จัง ช่วยตอบด้วยค่ะ
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.

Return to “สอบถามข้อสงสัย”