คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

สวัสดีค่ะ อยากเสริมจมูกค่ะ

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
nattawadee chaweewan
หน้าใหม่
หน้าใหม่

สวัสดีค่ะ อยากเสริมจมูกค่ะ

Postby nattawadee chaweewan » Tue Sep 11, 2012 1:35 pm

อยากเสริมจมูกค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.

nattawadee chaweewan
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Re: สวัสดีค่ะ อยากเสริมจมูกค่ะ

Postby nattawadee chaweewan » Tue Sep 11, 2012 1:38 pm

แนะนำด้วยนะคะ :)
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.

firstcare clinic
สมาชิกขาประจำ

Re: สวัสดีค่ะ อยากเสริมจมูกค่ะ

Postby firstcare clinic » Tue Sep 11, 2012 3:41 pm

ดีค่ะ เรื่องเสริมจมูก สามารถเสริมได้นะค่ะ เรื่องที่ถาม จมูกไม่มีสันและผิวบางด้วย สามารถเสริมได้เหมือนกันค่ะ จริงๆแล้ว คนที่เนื้อจมูกบางจะเสริมสวยกว่าคนที่เนื้อจมูกหนานะค่ะ แต่ต้องเหลาซิลิโคนให้ดีๆ ค่ะ ถ้าชอบทรงเป็นแบบสโลป ปลายหยดน้ำ เป็นทรงของทางคลีนิคเราเลยคระ ส่วนเรื่องชนิดของซิลิโคน เรามีซิลิโคนของญี่ปุ่นแบบเดียวค่ะ จะเหลาแบบมีขานะค่ะ ขอแนะนำนิดนึงนะค่ะ การเสริมจมูกไม่ได้ขึ้นอยู่กับชนิดของซิลิโคนนะค่ะ ขึ้นอยู่กับฝีมือการเหลาซิลิโคนของคุณหมอค่ะ และวิธีการใส่ที่ถูกชั้นค่ะ ถ้าสนใจยังไง ลองเข้ามาปรึกษากับคุณหมอที่คลีนิคก่อนก็ได้นะค่ะ จะได้รายละเอียดมากกว่าค่ะ สามารถติดต่อทำนัด ได้ที่ 086-3509030 02-4346876 ค่ะ

firstcare clinic

Postby firstcare clinic » Tue Sep 11, 2012 3:46 pm

การเสริมจมูก เราจะใช้วิธีฉีดยาชาค่ะ เพื่อเป็นการเซฟคนไข้ด้วยค่ะ เพราะถ้าใช้วิธีการกินยานอนหลับมันเสี่ยงต่อคนไข้ค่ะ เพราะการผ่าตัดเราจะปูผ้าผ่าตัดหนามากถ้าคนไข้หยุดหายใจเราจะไม่สามารถสื่อสารกับคนไข้ได้ค่ะ

Return to “สอบถามข้อสงสัย”