คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

อยากทำแต่ไม่ได้ทำ จะทำไงดี

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
dadadec
หน้าใหม่
หน้าใหม่

อยากทำแต่ไม่ได้ทำ จะทำไงดี

Postby dadadec » Thu Dec 22, 2011 3:15 pm

อยากทำจมูกมากกกกกค่ะ แต่ไปหาคุณหมออภิชาญล่ะท่านไม่ทำให้ เพราะอันตัวเราเป็น SLE กลัวติดเชื้อหลังผ่าตัด มันก็ดีนะที่หมอเค้าดีมีจรรยาบรรณ แต่มันไม่ดีตรงที่เราไม่ได้ทำนี่ล่ะ TT_TT อยากร้องไห้ คุณหมอให้ไปขออนุญาตคุณหมอรักษาโรคประจำตัว แต่มันคงไม่สำเร็จแน่นอน

อยากรู้ว่ามีใครเป็นโรคเดียวกันแล้วทำบ้างมั้ยคะ มันเกิดเอฟเฟ็กซ์กับชีวิตหลังทำบ้างรึป่าว เค้าอยากทำ..........

firstcare clinic
สมาชิกขาประจำ

Re: อยากทำแต่ไม่ได้ทำ จะทำไงดี

Postby firstcare clinic » Thu Dec 22, 2011 5:14 pm

ที่คุณหมออะิบายไป มันจะได้ปลอดภัยกับตัวพี่ด้วยนะคะ

สู้ๆๆค่ะ ทางเราเอาใจช่วยคร๊ :)

firstcare clinic

Re: อยากทำแต่ไม่ได้ทำ จะทำไงดี

Postby firstcare clinic » Thu Dec 22, 2011 5:17 pm

แล้วพี่ลองคุยกับคุณหมอที่รักษาโรคประจำตัวพี่ดูรึยังคะ

dadadec
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Postby dadadec » Mon Jan 02, 2012 1:03 am

ถามไปหนึ่งท่านยังไม่โอเคเท่าไหร่ค่ะ สงสัยต้องรอเดือนกุมภาฯอีกที ลุ้นให้ได้ทำอยากทำมากกกกกกก

admin
ผู้ดูแลเว็บ
ผู้ดูแลเว็บ

Postby admin » Thu Aug 16, 2012 5:20 pm

ถามไปหนึ่งท่านยังไม่โอเคเท่าไหร่ค่ะ สงสัยต้องรอเดือนกุมภาฯอีกที ลุ้นให้ได้ทำอยากทำมากกกกกกก
มาช่วยลุ้นนะคะ

Return to “สอบถามข้อสงสัย”