คุณสามารถล็อกอิน โดยใช้ชื่อ/รหัสผ่าน ได้หลังจาก active ผ่านอีเมล์ที่ส่งกลับไปนะคะ
สามารถดูรีวิว + อ่านบทความได้แม้ไม่ได้เป็นสมาชิก (แต่หาก log-in) จึงจะสามารถตั้งคำถาม - แสดงความเห็นในกระทู้ได้

หมายเหตุ ** ปกติจะมีอีเมล์แจ้งรายละเอียดการสมัคร ส่งกลับไปหาคุณภายใน 5 นาทีค่ะ
ถ้าหากล็อกอินไม่ได้ สามารถแจ้งชื่อ Username ที่คุณใช้สมัคร มาสอบถามที่ millionews@live.com หรือโทรสอบถามที่ 02-434-6876 , 086-350-9030 ค่ะ

แวะมาสอบถามค่ะ ♥

สอบถามข้อสงสัย สามารถส่ง inbox มาได้ที่ https://www.facebook.com/firstcare.surgery.clinic
Ask your question about Surgery
Forum rules
แนะนำการอัพโหลดภาพ กระทู้นี้ค่ะ ภาพไม่ควรเกิน 600px
FAKEINDY ❤
หน้าใหม่
หน้าใหม่

Re: แวะมาสอบถามค่ะ ♥

Postby FAKEINDY ❤ » Fri Nov 04, 2011 10:38 pm

แวะมาอัพรูปปัจจุบันค่ะ ,, ถ่ายวันที่ 3/11/54 ค่ะ

นี่ก๊ 5 เดือนแล้วค่ะ ก็ยังเห็นข้างขวาชัดมากอยู่เลยค่ะ แต่อย่างอื่นไม่มีปัญหาอะไรค่ะ !!

อยากแก้เหมือนกันค่ะ .. แต่ไม่มีเวลาว่างเลยยย แถมถ้าแก้ ความโด่งต้องลดลงด้วย T T

ป.ล. ติชมแนะนำรูปแล้ว .. ทางเวบช่วยลบรูปออกให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ :)
Last edited by FAKEINDY ❤ on Fri Nov 18, 2011 7:01 pm, edited 1 time in total.

lshq
แฟนพันธุ์แท้
แฟนพันธุ์แท้

Re: แวะมาสอบถามค่ะ ♥

Postby lshq » Mon Nov 07, 2011 4:03 pm

5 เดือนแล้วหรอค๊า เร็วมากกก 55
อยากบอกว่าในรูปดูไม่ค่อยออกนะว่าข้างไหนเห็นชัดกว่าา จริงจริ๊งง (แต่บางทีรูปกับจริงๆอาจจะเห็นไม่เหมือนกันรึเปล่าไม่ทราบเนอะ)
แต่ถ้านอยลองถามหมอดูเลยย น่าจะเคลียได้จ้า แต่ช่วงนี้เนอะมรสุมน้ำหลาก ไม่รู้เมื่อไหร่คลินิกจะได้เปิดจ้ะ T^T

Return to “สอบถามข้อสงสัย”